Tất cả sản phẩm
-
Máy hàn sợi quang cầm tay
-
Máy hàn laser khuôn
-
Máy hàn laser tự động
-
Máy hàn Laser Robot
-
Máy loại bỏ gỉ bằng laser
-
Máy làm sạch bằng laser
-
Máy làm sạch Laser di động
-
Máy quét sơn laser
-
Máy làm sạch Laser cầm tay
-
Máy cắt Laser sợi kim loại tấm
-
Máy cắt ống laser
-
Máy cắt Laser có độ chính xác cao
-
Máy khắc laser sợi quang
-
Máy khắc laser CO2
-
Máy khắc laser UV
-
Christopher RodriguezChúng tôi luôn tìm kiếm công nghệ phù hợp để sửa đổi quá trình vệ sinh công nghiệp của mình. Trong tìm kiếm của chúng tôi, chúng tôi đã tìm thấy Herolaser. Kết quả và thời gian hoàn thành việc dọn dẹp vượt quá mong đợi của chúng tôi. Hiện chúng tôi đã tìm được đối tác phù hợp để giúp việc vệ sinh dễ dàng và không làm hỏng lớp nền. -
Cesare DuminucoTrên thực tế, chúng tôi không chắc chắn về công suất và hiệu suất của hàn laser vì chúng tôi luôn làm MIG và TIG trong xưởng của mình. Chúng tôi đã đặt đơn hàng đầu tiên sau hơn 3 tháng thương lượng với Herolaser. Hiện tại máy đang hoạt động khá tốt với các vấn đề được giải quyết thông qua giao tiếp trực tuyến và hướng dẫn bằng video. -
James AdamsRất vui được hợp tác với công ty, từ giai đoạn lập kế hoạch đến hoàn thành dự án. Trả lời nhanh mọi câu hỏi trước và sau bán hàng. Chúng tôi rất hài lòng với chất lượng được cung cấp.
Kewords [ handheld fiber laser welding machine ] trận đấu 139 các sản phẩm.
Máy hàn chế tạo kim loại bằng laser cầm tay AV220V 500 - 3000W
| Nguồn laze: | IPG, MAX, RECI |
|---|---|
| từ khóa: | Máy hàn Laser cầm tay di động, Máy hàn Laser cầm tay linh hoạt, Hàn khuôn Laser sợi quang, Sửa chữa |
| Độ rộng xung: | 0,5 ~ 20 mili giây |
Máy làm sạch kim loại bằng laser 100W ISO9001, Laser loại bỏ rỉ kim loại
| Người mẫu: | ML-MF-100l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
Máy quét laser di động 200W 500W 1000W với chứng nhận Intertek
| Loại máy: | máy làm sạch laser |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Dịch v |
| Vật liệu: | Kim loại / Cuộn dây, đá, Ôxít rỉ / Lớp sơn, Kim loại / đá / nhựa, kim loại |
Chứng nhận FDA Máy loại bỏ sơn laser 20W để sơn
| Người mẫu: | ML-MF-50l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 50W |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
Nước làm mát bằng tia laser cầm tay 500W được FDA chứng nhận
| Người mẫu: | ML-MF-500l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 500W |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
HEROLASER 0.8MPa Tẩy gỉ bằng laser cầm tay, Laser loại bỏ rỉ kim loại
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1064 nm |
| Phương pháp làm mát: | Nước làm mát |
Máy loại bỏ vết rỉ bằng laser di động tự động bằng sợi quang IPG 1064nm
| Người mẫu: | ML-QF-WS-JX-HW400 |
|---|---|
| Công suất laser000W: | 500 |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
Laser làm sạch rỉ sét tự động cho ăn 1000 Watt
| Công suất laser: | 1000W |
|---|---|
| Loại nguồn laser: | Nguồn laser sợi quang |
| Phương pháp làm mát: | Nước làm mát |
CE Approve Laser Paint Cleaner
| Người mẫu: | ML-MF-200l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 200W |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
Máy làm sạch gỉ 1064nm, Máy làm sạch bằng laser 500W cho bề mặt Matel
| Người mẫu: | ML-MF-500l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 500W |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |

