Tất cả sản phẩm
-
Máy hàn sợi quang cầm tay
-
Máy hàn laser khuôn
-
Máy hàn laser tự động
-
Máy hàn Laser Robot
-
Máy loại bỏ gỉ bằng laser
-
Máy làm sạch bằng laser
-
Máy làm sạch Laser di động
-
Máy quét sơn laser
-
Máy làm sạch Laser cầm tay
-
Máy cắt Laser sợi kim loại tấm
-
Máy cắt ống laser
-
Máy cắt Laser có độ chính xác cao
-
Máy khắc laser sợi quang
-
Máy khắc laser CO2
-
Máy khắc laser UV
-
Christopher RodriguezChúng tôi luôn tìm kiếm công nghệ phù hợp để sửa đổi quá trình vệ sinh công nghiệp của mình. Trong tìm kiếm của chúng tôi, chúng tôi đã tìm thấy Herolaser. Kết quả và thời gian hoàn thành việc dọn dẹp vượt quá mong đợi của chúng tôi. Hiện chúng tôi đã tìm được đối tác phù hợp để giúp việc vệ sinh dễ dàng và không làm hỏng lớp nền. -
Cesare DuminucoTrên thực tế, chúng tôi không chắc chắn về công suất và hiệu suất của hàn laser vì chúng tôi luôn làm MIG và TIG trong xưởng của mình. Chúng tôi đã đặt đơn hàng đầu tiên sau hơn 3 tháng thương lượng với Herolaser. Hiện tại máy đang hoạt động khá tốt với các vấn đề được giải quyết thông qua giao tiếp trực tuyến và hướng dẫn bằng video. -
James AdamsRất vui được hợp tác với công ty, từ giai đoạn lập kế hoạch đến hoàn thành dự án. Trả lời nhanh mọi câu hỏi trước và sau bán hàng. Chúng tôi rất hài lòng với chất lượng được cung cấp.
Kewords [ handheld fiber laser welding machine ] trận đấu 139 các sản phẩm.
Máy loại bỏ vết rỉ bằng Laser 60mm của FDA, Công cụ loại bỏ vết rỉ bằng Laser
| Người mẫu: | ML-MF-500l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 500W |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
Máy loại bỏ gỉ bằng laser 1064nm 1000Watt cho bề mặt kim loại gỉ
| Người mẫu: | ML-MF-1000l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 1000W |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
Máy quét sơn laser 1000W 60mm di động để loại bỏ lớp phủ
| Người mẫu: | ML-MF-1000l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 1000W |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
Thiết bị Herolaser Máy loại bỏ vết rỉ bằng laser 10mm cho vết bẩn
| Người mẫu: | ML-MF-500l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 500W |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
Máy tẩy rỉ laser CW PW, Máy tẩy rỉ laser HEROLASER 1000w
| Kích thước (L * W * H):: | 1410*720*1235mm |
|---|---|
| Thương hiệu nguồn laser: | IPG |
| Năng lượng laze: | 100W/200W/500W/1000W/1500W/2000W |
Chất tẩy rỉ bằng laser cầm tay 0,5MPa
| Người mẫu: | ML-MF-100l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W |
| Bước sóng laser: | 1064 nm |
Làm sạch bằng laser công suất cao 1064nm để loại bỏ rỉ sét
| Người mẫu: | ML-MF-1000l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 1000W |
| Phương pháp làm mát: | Nước làm mát |
Herolaser Laser Rust Remover Máy làm sạch
| Kích thước tủ: | 390*180*280mm |
|---|---|
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang |
| Loại laze: | xung |
Herolaser Laser Rust Remover Máy làm sạch thiết bị Loại bỏ chất tẩy rửa
| Kích thước tủ: | 390mm*180mm*280mm |
|---|---|
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang |
| Loại laze: | xung |

