Tất cả sản phẩm
-
Máy hàn sợi quang cầm tay
-
Máy hàn laser khuôn
-
Máy hàn laser tự động
-
Máy hàn Laser Robot
-
Máy loại bỏ gỉ bằng laser
-
Máy làm sạch bằng laser
-
Máy làm sạch Laser di động
-
Máy quét sơn laser
-
Máy làm sạch Laser cầm tay
-
Máy cắt Laser sợi kim loại tấm
-
Máy cắt ống laser
-
Máy cắt Laser có độ chính xác cao
-
Máy khắc laser sợi quang
-
Máy khắc laser CO2
-
Máy khắc laser UV
Kewords [ purple horn sheet metal fiber laser cutting machine ] trận đấu 66 các sản phẩm.
Máy cắt Laser sợi kim loại CNC ISO9001 380V
| Phần mềm điều khiển: | Cypcut |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép cacbon, SS, nhôm, đồng |
| Công suất laser: | 1500W-20000W |
Tấm bảng điều khiển Công nghiệp Máy cắt Laser Purple Horn 1070nm
| năng lượng laser: | 1000w |
|---|---|
| Chiều dài sóng laser: | 1070nm |
| Phạm vi cắt tối đa: | 6000mm * 2000mm |
Máy cắt Laser sợi kim loại Purple Horn 12000W
| Người mẫu: | ML-ZF-16000 |
|---|---|
| năng lượng laser: | 2000w |
| Chiều dài sóng laser: | 1060nm ~ 1070nm |
Máy cắt Laser sợi quang CNC 1000W cho tấm kim loại
| Ứng dụng: | Máy cắt Laser chính xác kích thước nhỏ |
|---|---|
| Loại laser: | Laser sợi quang |
| Độ dày cắt: | phụ thuộc vào công suất laser |
Máy cắt Laser sợi quang 3000w Purple Horn 6025 Series 1060nm-1070nm
| Người mẫu: | ML-CB-6025FB |
|---|---|
| năng lượng laser: | 3000W-6000W |
| Chiều dài sóng laser: | 1060nm-1070nm |
Máy cắt Laser sợi quang 300 500 800 1000W IPG
| Ứng dụng: | Sự cắt bằng tia la-ze |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1070nm |
| Nhu cầu điện: | 220V / 50Hz / 32A |
Máy cắt laser 12000W thông minh cho kim loại tấm
| Bước sóng laser: | 1070nm |
|---|---|
| Công suất đầu ra laser: | 12000W |
| Phạm vi cắt hiệu quả: | 6000mm * 2500mm |
Máy cắt Laser sợi quang Purple Horn kim loại tấm với nền tảng trao đổi
| Người mẫu: | ML-CF-12025FB |
|---|---|
| năng lượng laser: | 12000W, 20000W |
| Chiều dài sóng laser: | 1060nm-1070nm |
Máy cắt Laser sợi CNC 12kw kèm theo cho bảng điều khiển hàng rào kim loại tấm
| trọng lượng: | 6,5T |
|---|---|
| Công suất laser: | 12KW |
| Kích thước xử lý: | 3000x1500mm |
Máy cắt Laser độ chính xác cao 500W đa chức năng cho khung kính mắt
| Vật liệu áp dụng: | kim khí |
|---|---|
| Loại laser: | Laser sợi quang |
| Khu vực cắt: | 600 * 400mm hoặc 600 * 600mm |

