Tất cả sản phẩm
-
Máy hàn sợi quang cầm tay
-
Máy hàn laser khuôn
-
Máy hàn laser tự động
-
Máy hàn Laser Robot
-
Máy loại bỏ gỉ bằng laser
-
Máy làm sạch bằng laser
-
Máy làm sạch Laser di động
-
Máy quét sơn laser
-
Máy làm sạch Laser cầm tay
-
Máy cắt Laser sợi kim loại tấm
-
Máy cắt ống laser
-
Máy cắt Laser có độ chính xác cao
-
Máy khắc laser sợi quang
-
Máy khắc laser CO2
-
Máy khắc laser UV
Kewords [ purple horn sheet metal fiber laser cutting machine ] trận đấu 66 các sản phẩm.
Máy cắt laser ML-ZF-1500 AC220V cho bảng kim loại
| Người mẫu: | ML-ZF-1500 |
|---|---|
| Công suất laser: | 1500W |
| Chiều dài sóng laser: | 1070nm |
Máy cắt laser kim loại tấm kín Purple Horn 12KW với nền tảng trao đổi đôi
| Bước sóng laser: | 1070nm |
|---|---|
| Công suất đầu ra laser: | 12000W |
| Phạm vi cắt hiệu quả: | 6000mm * 2500mm |
Máy cắt laser bằng thép không gỉ 12000W
| Người mẫu: | ML-CF-6025FB |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1070nm |
| Công suất laser: | 12000W |
Máy hàn laser sợi quang cầm tay 1000w 1500w 2000w Máy hàn cho kim loại
| Độ dày hàn: | 0,1-5mm |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1064nm-1074nm |
| Kỹ thuật: | Laser sóng liên tục / xung |
Máy hàn sợi quang tự động cầm tay mini cho ngành công nghiệp
| Độ dày hàn: | 0,1-5mm |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1074nm |
| Kỹ thuật: | Laser sóng liên tục / xung |
Máy cắt khắc Laser Purple Horn 1500w 2000w cho tấm kim loại nhôm đồng
| Người mẫu: | ML-ZF-1200 |
|---|---|
| năng lượng laser: | 1500w 2000w |
| Chiều dài sóng laser: | 1064nm-1070nm |
Máy quy trình hàn tia laser sợi quang tự động IPG
| kích thước: | 1500×1400×1900mm |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 200W 400W |
| Chế độ hàn: | hàn xung |
Máy cắt tấm đồng 12000W 6000mm 6025 cho tòa nhà
| Người mẫu: | ML-CF-6025FB |
|---|---|
| Công suất laser: | 12000W |
| Định vị chính xác: | ± 0,04mm / m |
Thiết bị Purple Horn Máy cắt laser sợi quang 12000W cường độ cao Không biến dạng
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 120KW |
|---|---|
| Công suất laser: | 12000W |
| Trọng lượng máy: | Khoảng 17 tấn |
Máy cắt kim loại bằng laser IPG Raycus Maxphotonics Reci
| Nhãn hiệu nguồn laser: | IPG, Raycus, Maxphotonics, Reci |
|---|---|
| Loại laser: | Laser sợi quang |
| Độ dày cắt: | 0-5mm |

