Tất cả sản phẩm
-
Máy hàn sợi quang cầm tay
-
Máy hàn laser khuôn
-
Máy hàn laser tự động
-
Máy hàn Laser Robot
-
Máy loại bỏ gỉ bằng laser
-
Máy làm sạch bằng laser
-
Máy làm sạch Laser di động
-
Máy quét sơn laser
-
Máy làm sạch Laser cầm tay
-
Máy cắt Laser sợi kim loại tấm
-
Máy cắt ống laser
-
Máy cắt Laser có độ chính xác cao
-
Máy khắc laser sợi quang
-
Máy khắc laser CO2
-
Máy khắc laser UV
Kewords [ purple horn sheet metal fiber laser cutting machine ] trận đấu 66 các sản phẩm.
Máy cắt tấm Laser CNC tự động ISO9001 cho tấm kim loại
| Tên: | Máy cắt laser tấm kim loại |
|---|---|
| Người mẫu: | ML-CZ-4020FB |
| Thép carbon: | ≤ 22mm |
Máy hàn laser cầm tay Purple Horn Tấm kim loại nhôm 500w 1000w
| Độ dày hàn: | 0,1-3,3mm |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1064nm |
| Kỹ thuật: | Laser sóng liên tục |
Máy cắt Laser tấm Purple Horn 3015 Series 1000w 2000w 3000w 6000w 12000w 20000w
| Người mẫu: | ML-CB-3015FB |
|---|---|
| năng lượng laser: | Dưới 3000W |
| Chiều dài sóng laser: | 1060nm-1070nm |
Metal Seam Purple Horn 6Kw Fiber Laser Welder, Workstation Fiber Cnc Laser Machine
| kích thước: | 1600×1400×1900mm |
|---|---|
| trọng lượng máy: | 580kg |
| nhu cầu điện: | 220V/380V |
Máy hàn Laser cầm tay cầm tay 1500W Thiết bị Purple Horn
| độ dày hàn: | 0-4mm |
|---|---|
| Bước sóng laze: | 1064nm |
| Kỹ thuật: | Sóng liên tục / PULSE |
Máy hàn thép tấm kim loại nhôm tự động cho thép không gỉ
| kích thước: | 1600*1400*2000mm |
|---|---|
| trọng lượng máy: | 380Kg |
| Năng lượng laze: | 3000W |
Máy hàn Laser tự động rô bốt 220V / 380V Purple Horn 4.6KW
| kích thước: | 1600mm×1400×1900mm |
|---|---|
| trọng lượng máy: | 280kg |
| nhu cầu điện: | 220V/380V |
Máy hàn kim loại tự động Purple Horn, Hệ thống hàn Laser 1500W
| kích thước: | 1600mm×1400mm×1900mm |
|---|---|
| trọng lượng máy: | 380Kg |
| nhu cầu điện: | 220V/380V |
Nền tảng tự động Máy hàn Laser sợi quang cho SS nhôm đồng
| Kích thước: | 1500mm × 1400 × 1900mm |
|---|---|
| Trọng lượng máy: | 400kg |
| năng lượng laser: | 1500W |
Máy cắt kim loại bằng laser bước sóng 1070nm Công suất 2000W 20m / phút
| Người mẫu: | ML-ZF-2000 |
|---|---|
| năng lượng laser: | 2000w |
| Chiều dài sóng laser: | 1070nm |

