Tất cả sản phẩm
-
Máy hàn sợi quang cầm tay
-
Máy hàn laser khuôn
-
Máy hàn laser tự động
-
Máy hàn Laser Robot
-
Máy loại bỏ gỉ bằng laser
-
Máy làm sạch bằng laser
-
Máy làm sạch Laser di động
-
Máy quét sơn laser
-
Máy làm sạch Laser cầm tay
-
Máy cắt Laser sợi kim loại tấm
-
Máy cắt ống laser
-
Máy cắt Laser có độ chính xác cao
-
Máy khắc laser sợi quang
-
Máy khắc laser CO2
-
Máy khắc laser UV
Kewords [ purple horn sheet metal fiber laser cutting machine ] trận đấu 66 các sản phẩm.
Tấm kim loại Máy hàn laser cầm tay Purple Horn 500w 1000w
| Độ dày hàn: | 0,1-5mm |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1064nm-1074nm |
| Kỹ thuật: | Laser sóng liên tục |
Máy cắt Laser sợi kim loại CNC dày 40mm dày 20kw cho ô tô phần cứng
| Người mẫu: | ML-CB-3015FA-IW |
|---|---|
| năng lượng laser: | 20000W |
| Chiều dài sóng laser: | 1060nm ~ 1070nm |
Máy cắt laser tấm kim loại Purple Horn 4020 3000w 6000w với nền tảng trao đổi
| Người mẫu: | ML-CB-4020FB |
|---|---|
| năng lượng laser: | Dưới 3000W |
| Chiều dài sóng laser: | 1060nm-1070nm |
Nền tảng Máy hàn Laser sợi cho Tủ cầu thang Thang máy Tủ treo quần áo Lò nướng
| Kích thước: | 1500 × 1400 × 1900mm |
|---|---|
| Trọng lượng máy: | 280kg |
| năng lượng laser: | 200W đến 3000W |
Máy cắt Laser sợi quang Purple Horn 8025 Series 12000w ISO9001 Đã được phê duyệt
| Người mẫu: | ML-CZ-8025FB |
|---|---|
| năng lượng laser: | 3000W, 6000W, 12000W, 20000W |
| Chiều dài sóng laser: | 1060nm-1070nm |
Máy cắt Laser 3000w dòng ML-CZ-3015FB 3015 để gia công kim loại tấm
| Người mẫu: | ML-CZ-3015FB |
|---|---|
| năng lượng laser: | 3000W, 6000W |
| Chiều dài sóng laser: | 1060nm-1070nm |
Máy hàn Laser sợi kim loại sắt thép không gỉ, Máy hàn Laser nhôm
| độ dày hàn: | 0-4mm |
|---|---|
| Bước sóng laze: | 1064nm |
| Kỹ thuật: | Sóng liên tục / PULSE |
Máy cắt Laser 6000w dòng ML-CZ-3015T 3015 để sản xuất biển quảng cáo
| Người mẫu: | ML-CZ-3015T |
|---|---|
| năng lượng laser: | 3000W, 6000W |
| Chiều dài sóng laser: | 1060nm-1070nm |
Máy hàn Laser CNC sợi kim loại Purple Horn 2kw cho thép không gỉ
| Kích thước: | 1600 * 1400 * 2000mm |
|---|---|
| Trọng lượng máy: | 280kg |
| năng lượng laser: | 2000w |
Máy hàn Laser sợi quang CNC tự động Purple Horn cho thép không gỉ
| kích thước: | 1600×1400mm×1900mm |
|---|---|
| trọng lượng máy: | 680kg |
| nhu cầu điện: | 220V/380V |

