Tất cả sản phẩm
-
Máy hàn sợi quang cầm tay
-
Máy hàn laser khuôn
-
Máy hàn laser tự động
-
Máy hàn Laser Robot
-
Máy loại bỏ gỉ bằng laser
-
Máy làm sạch bằng laser
-
Máy làm sạch Laser di động
-
Máy quét sơn laser
-
Máy làm sạch Laser cầm tay
-
Máy cắt Laser sợi kim loại tấm
-
Máy cắt ống laser
-
Máy cắt Laser có độ chính xác cao
-
Máy khắc laser sợi quang
-
Máy khắc laser CO2
-
Máy khắc laser UV
Kewords [ purple horn sheet metal fiber laser cutting machine ] trận đấu 66 các sản phẩm.
Phụ tùng ô tô Máy hàn laser tự động Purple Horn 1000w với nền tảng làm việc
| Kích thước: | 1600mm × 1400mm × 2000mm |
|---|---|
| Trọng lượng máy: | 280kg |
| năng lượng laser: | 1000w |
Máy khắc laser kim loại AC 220V một pha 1070mm cho SS
| Người mẫu: | ML-ZF-3000 |
|---|---|
| năng lượng laser: | 3000w |
| Chiều dài sóng laser: | 1070nm |
Máy cắt kim loại bằng sợi quang nhỏ AC220V 1070nm
| Ứng dụng: | Sự cắt bằng tia la-ze |
|---|---|
| sự tiêu thụ năng lượng: | 28KW |
| Vật liệu cắt: | Thép không gỉ thép cacbon nhôm |
Máy cắt laser kim loại CNC 1070nm 4020 chính xác, Máy cắt laser bằng thép không gỉ
| Người mẫu: | ML-CZ-4020FB |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng tổng thể: | 80KW |
| Máy công cụ chịu tải: | 1500kg |
Máy cắt laser kim loại nhỏ 1070nm Antomatic chính xác, Máy cắt laser 500W
| Ứng dụng: | Sự cắt bằng tia la-ze |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1070nm |
| Nhu cầu điện: | 220V / 50Hz / 32A |
Nền tảng tự động Máy hàn tia laser tự động Máy hàn tự động cho các ngành công nghiệp
| kích thước: | 1500×1400×1900mm |
|---|---|
| Trọng lượng máy: | 280kg |
| Năng lượng laze: | 200W đến 3000W |

