Tất cả sản phẩm
-
Máy hàn sợi quang cầm tay
-
Máy hàn laser khuôn
-
Máy hàn laser tự động
-
Máy hàn Laser Robot
-
Máy loại bỏ gỉ bằng laser
-
Máy làm sạch bằng laser
-
Máy làm sạch Laser di động
-
Máy quét sơn laser
-
Máy làm sạch Laser cầm tay
-
Máy cắt Laser sợi kim loại tấm
-
Máy cắt ống laser
-
Máy cắt Laser có độ chính xác cao
-
Máy khắc laser sợi quang
-
Máy khắc laser CO2
-
Máy khắc laser UV
Kewords [ purple horn laser cleaning machine ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Máy cắt laser bằng thép không gỉ 12000W
| Người mẫu: | ML-CF-6025FB |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1070nm |
| Công suất laser: | 12000W |
Máy cắt laser có độ chính xác cao PCB 355nm đa năng để bóc tách
| Ứng dụng: | Cắt laser / khắc laser |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 355nm |
| Nhu cầu điện: | 220V / 50Hz / 32A |
Máy khắc sợi thấu kính tiêu cự 20W 30W 50W 1064nm với tia Laser Raycus
| Bước sóng laser: | 1064nm |
|---|---|
| Dải tần số: | 10-400kHz |
| Đường kính điểm lấy nét tối thiểu (độ rộng đường kẻ): | 0,015mm |
Máy quét laser di động 200W 500W 1000W với chứng nhận Intertek
| Loại máy: | máy làm sạch laser |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Dịch v |
| Vật liệu: | Kim loại / Cuộn dây, đá, Ôxít rỉ / Lớp sơn, Kim loại / đá / nhựa, kim loại |
Máy hàn tự động laser xung liên tục 1500w cho nhôm kim loại SS
| Kích thước: | 1600 * 1400 * 2000mm |
|---|---|
| Trọng lượng máy: | 280kg |
| năng lượng laser: | 1500W |
Nền tảng 0,5-6mm Thiết bị hàn Laser Máy hàn đầu Wobble IPG
| Báo cáo kiểm tra máy móc:: | Cung cấp |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi:: | 2 năm |
| Độ dày hàn: | 0,5-6mm |
Nền tảng tự động Máy hàn tia laser tự động Máy hàn tự động cho các ngành công nghiệp
| kích thước: | 1500×1400×1900mm |
|---|---|
| Trọng lượng máy: | 280kg |
| Năng lượng laze: | 200W đến 3000W |
Máy Laser sợi quang cầm tay, Máy hàn lưới thép không gỉ nhôm
| độ dày hàn: | 0-3,3MM |
|---|---|
| Bước sóng laze: | 1064nm-1070nm |
| Kỹ thuật: | Liên tục / PULSE |
CE Approve Laser Paint Cleaner
| Người mẫu: | ML-MF-200l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 200W |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
Tuổi thọ lâu dài Máy quét laser 1064nm 1000W cho bề mặt rỉ sét
| Công suất laser: | 1000W |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1064nm |
| Phương pháp làm mát: | Nước làm mát |

