Tất cả sản phẩm
-
Máy hàn sợi quang cầm tay
-
Máy hàn laser khuôn
-
Máy hàn laser tự động
-
Máy hàn Laser Robot
-
Máy loại bỏ gỉ bằng laser
-
Máy làm sạch bằng laser
-
Máy làm sạch Laser di động
-
Máy quét sơn laser
-
Máy làm sạch Laser cầm tay
-
Máy cắt Laser sợi kim loại tấm
-
Máy cắt ống laser
-
Máy cắt Laser có độ chính xác cao
-
Máy khắc laser sợi quang
-
Máy khắc laser CO2
-
Máy khắc laser UV
Kewords [ purple horn laser cleaning machine ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Máy cắt laser tấm kim loại Purple Horn 4020 3000w 6000w với nền tảng trao đổi
| Người mẫu: | ML-CB-4020FB |
|---|---|
| năng lượng laser: | Dưới 3000W |
| Chiều dài sóng laser: | 1060nm-1070nm |
Máy cắt Laser sợi quang Purple Horn 8025 Series 12000w ISO9001 Đã được phê duyệt
| Người mẫu: | ML-CZ-8025FB |
|---|---|
| năng lượng laser: | 3000W, 6000W, 12000W, 20000W |
| Chiều dài sóng laser: | 1060nm-1070nm |
Máy hàn laser nhựa liên tục / điều chế 1500w tự động
| Công suất laser: | 100W |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 915nm |
| Chế độ hoạt động: | liên tục / điều biến |
Máy cắt Laser FIber CNC không kim loại tùy chỉnh, Máy khắc cắt Purple Horn
| Người mẫu: | ML-C6-QF-BP-IW |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1064nm-1074nm |
| Tốc độ cắt tối đa: | 20m / phút (tối đa vật liệu) |
Máy cắt Laser CNC công suất cao Purple Horn 6020D 1500W
| Người mẫu: | ML-C6-QF-BP-IW |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1064nm-1074nm |
| Tốc độ cắt tối đa: | 20m / phút (tối đa vật liệu) |
Máy cắt Laser 3000w dòng ML-CZ-3015FB 3015 để gia công kim loại tấm
| Người mẫu: | ML-CZ-3015FB |
|---|---|
| năng lượng laser: | 3000W, 6000W |
| Chiều dài sóng laser: | 1060nm-1070nm |
Máy cắt Laser 6000w dòng ML-CZ-3015T 3015 để sản xuất biển quảng cáo
| Người mẫu: | ML-CZ-3015T |
|---|---|
| năng lượng laser: | 3000W, 6000W |
| Chiều dài sóng laser: | 1060nm-1070nm |
Máy cắt laser ML-ZF-1500 AC220V cho bảng kim loại
| Người mẫu: | ML-ZF-1500 |
|---|---|
| Công suất laser: | 1500W |
| Chiều dài sóng laser: | 1070nm |
Máy khắc laser kim loại AC 220V một pha 1070mm cho SS
| Người mẫu: | ML-ZF-3000 |
|---|---|
| năng lượng laser: | 3000w |
| Chiều dài sóng laser: | 1070nm |
Máy hàn laser cầm tay 1kw sợi quang 1070nm cho kim loại
| Tên: | Máy hàn laser cầm tay Purple Horn |
|---|---|
| Công suất laser: | 1000W / 1500W / 2000W |
| Chiều dài cáp quang: | 10-15m |

