Tất cả sản phẩm
-
Máy hàn sợi quang cầm tay
-
Máy hàn laser khuôn
-
Máy hàn laser tự động
-
Máy hàn Laser Robot
-
Máy loại bỏ gỉ bằng laser
-
Máy làm sạch bằng laser
-
Máy làm sạch Laser di động
-
Máy quét sơn laser
-
Máy làm sạch Laser cầm tay
-
Máy cắt Laser sợi kim loại tấm
-
Máy cắt ống laser
-
Máy cắt Laser có độ chính xác cao
-
Máy khắc laser sợi quang
-
Máy khắc laser CO2
-
Máy khắc laser UV
Kewords [ purple horn laser cleaning machine ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Thiết bị Purple Horn Máy cắt laser sợi quang 12000W cường độ cao Không biến dạng
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 120KW |
|---|---|
| Công suất laser: | 12000W |
| Trọng lượng máy: | Khoảng 17 tấn |
Độ chính xác cao Máy khắc laser sợi quang di động 1064nm 10W cho kim loại
| Công suất laser: | 10 watt 20 watt 30 watt 50watt |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 10,64 um |
| Làm việc chính xác: | 0,01 mm |
Máy cắt Laser sợi kim loại tấm 1070nm ISO9001 Độ chính xác cao
| Máy công cụ: | ML-CZ-4020FB |
|---|---|
| Hỗ trợ định dạng đồ họa: | làm ơn / dxf ... |
| Nhiệt độ làm việc: | 15 ℃ ~ 30 ℃ |
Máy cắt Laser phủ màng FPC Xử lý 400x400mm
| Người mẫu: | ML-CU-DZ-00-HW10 |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 355nm |
| Công suất đầu ra laser: | 10w, 15w, 20w, 30w, |
Máy hàn laser nhiệt độ không đổi hai trạm bán dẫn
| Năng lượng laze: | 60W-200W |
|---|---|
| Loại laze: | chất bán dẫn |
| tiêu cự: | 80/125/160mm (tùy chọn) |
Máy tẩy rỉ laser CW PW, Máy tẩy rỉ laser Purple Horn 1000w
| Kích thước (L * W * H):: | 1410*720*1235mm |
|---|---|
| Thương hiệu nguồn laser: | IPG |
| Năng lượng laze: | 100W/200W/500W/1000W/1500W/2000W |
Máy hàn laser cầm tay bằng kim loại sắt thép 1500w với bước sóng 1070nm
| Điều kiện: | Mới mẻ |
|---|---|
| Bước sóng: | 1070nm |
| Kích thước: | 1050 * 670mm * 1200mm |
Máy hàn sợi quang tự động cầm tay mini cho ngành công nghiệp
| Độ dày hàn: | 0,1-5mm |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1074nm |
| Kỹ thuật: | Laser sóng liên tục / xung |
Máy quy trình hàn tia laser sợi quang tự động IPG
| kích thước: | 1500×1400×1900mm |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 200W 400W |
| Chế độ hàn: | hàn xung |
Máy hàn kim loại tự động Purple Horn, Hệ thống hàn Laser 1500W
| kích thước: | 1600mm×1400mm×1900mm |
|---|---|
| trọng lượng máy: | 380Kg |
| nhu cầu điện: | 220V/380V |

