Tất cả sản phẩm
-
Máy hàn sợi quang cầm tay
-
Máy hàn laser khuôn
-
Máy hàn laser tự động
-
Máy hàn Laser Robot
-
Máy loại bỏ gỉ bằng laser
-
Máy làm sạch bằng laser
-
Máy làm sạch Laser di động
-
Máy quét sơn laser
-
Máy làm sạch Laser cầm tay
-
Máy cắt Laser sợi kim loại tấm
-
Máy cắt ống laser
-
Máy cắt Laser có độ chính xác cao
-
Máy khắc laser sợi quang
-
Máy khắc laser CO2
-
Máy khắc laser UV
Kewords [ purple horn laser cleaning machine ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Laser làm sạch rỉ sét tự động cho ăn 1000 Watt
| Công suất laser: | 1000W |
|---|---|
| Loại nguồn laser: | Nguồn laser sợi quang |
| Phương pháp làm mát: | Nước làm mát |
Sơn Laser sợi quang Purple Horn IPG và chất tẩy rỉ sét cho bề mặt kim loại
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1064 nm |
| Phương pháp làm mát: | Nước làm mát |
Chất tẩy rỉ bằng laser cầm tay 0,5MPa
| Người mẫu: | ML-MF-100l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W |
| Bước sóng laser: | 1064 nm |
Nước làm mát bằng tia laser cầm tay 500W được FDA chứng nhận
| Người mẫu: | ML-MF-500l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 500W |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
Máy hàn Robot 3000w, Máy hàn laser sợi quang tự động Purple Horn
| Nhãn hiệu: | Purple Horn |
|---|---|
| Nhãn hiệu nguồn laser: | IPG / MAX / RECI |
| Chế độ làm việc: | Liên tục / điều chế |
Máy cắt Laser tấm Purple Horn 3015 Series 1000w 2000w 3000w 6000w 12000w 20000w
| Người mẫu: | ML-CB-3015FB |
|---|---|
| năng lượng laser: | Dưới 3000W |
| Chiều dài sóng laser: | 1060nm-1070nm |
Máy cắt Laser sợi kim loại CNC dày 40mm dày 20kw cho ô tô phần cứng
| Người mẫu: | ML-CB-3015FA-IW |
|---|---|
| năng lượng laser: | 20000W |
| Chiều dài sóng laser: | 1060nm ~ 1070nm |
Máy cắt Laser sợi quang CNC IPG Purple Horn 1000w cho SS kim loại
| ML-C6-QFS: | 1064nm ~ 1074nm |
|---|---|
| Bước sóng laser: | ≤20m / phút |
| Tốc độ tối đa của trục X: | ≤20m / phút |

