Tất cả sản phẩm
-
Máy hàn sợi quang cầm tay
-
Máy hàn laser khuôn
-
Máy hàn laser tự động
-
Máy hàn Laser Robot
-
Máy loại bỏ gỉ bằng laser
-
Máy làm sạch bằng laser
-
Máy làm sạch Laser di động
-
Máy quét sơn laser
-
Máy làm sạch Laser cầm tay
-
Máy cắt Laser sợi kim loại tấm
-
Máy cắt ống laser
-
Máy cắt Laser có độ chính xác cao
-
Máy khắc laser sợi quang
-
Máy khắc laser CO2
-
Máy khắc laser UV
Kewords [ purple horn laser cleaning machine ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Độ chính xác cao Chứng nhận CE Máy lọc nước di động 2000W Làm mát bằng nước
| Tình trạng: | Thương hiệu mới |
|---|---|
| Tổng công suất: | 2200W |
| Loại laser: | Nguồn laser sợi quang |
Giấy chứng nhận FDA Máy tách sơn Laser 500W để loại bỏ sơn
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1064 nm |
| Phương pháp làm mát: | Nước làm mát |
Chứng nhận FDA Máy loại bỏ sơn laser 20W để sơn
| Người mẫu: | ML-MF-50l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 50W |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
Không hư hỏng Vận hành dễ dàng Máy quét laser sợi quang 0,5Mpa 1064nm Có thể tùy chỉnh
| Tình trạng: | Thương hiệu mới |
|---|---|
| Công suất laser: | 200W |
| Tổng công suất: | 2200W |
Máy quét laser sợi quang IPG 200Watt siêu âm có độ chính xác cao Không có tiếng ồn
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1064 nm |
| Phương pháp làm mát: | Nước làm mát |
3mm IPG sợi quang di động tẩy gỉ, Laser làm sạch rỉ
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
|---|---|
| Nước làm mát: | Nước khử ion |
| Chiều rộng quét: | 10-60mm |
Máy cắt ống laser tự động 6012D cho sắt thép carbon
| Người mẫu: | ML-P6012D |
|---|---|
| Đăng kí: | Máy cắt ống kim loại |
| Cắt nhanh: | Phụ thuộc vào chất liệu |
Máy cắt laser 60W CO2 chính xác cao 500x500mm với cảm biến tự động
| ML-C6-QFS: | 1070nm |
|---|---|
| Tốc độ tối đa của trục X: | ≤20m / phút |
| Nguồn cấp: | AC220V ± 5% 50Hz |
Máy cắt kim loại bằng laser bước sóng 1070nm Công suất 2000W 20m / phút
| Người mẫu: | ML-ZF-2000 |
|---|---|
| năng lượng laser: | 2000w |
| Chiều dài sóng laser: | 1070nm |
Màn hình PLC bằng thép không gỉ 3mm Máy hàn laser di động Thiết bị hàn
| Người mẫu: | ML-WF-1500W |
|---|---|
| Chứng nhận: | CE, ISO |
| Độ sâu hàn: | 0,5-3 mm |

