Tất cả sản phẩm
-
Máy hàn sợi quang cầm tay
-
Máy hàn laser khuôn
-
Máy hàn laser tự động
-
Máy hàn Laser Robot
-
Máy loại bỏ gỉ bằng laser
-
Máy làm sạch bằng laser
-
Máy làm sạch Laser di động
-
Máy quét sơn laser
-
Máy làm sạch Laser cầm tay
-
Máy cắt Laser sợi kim loại tấm
-
Máy cắt ống laser
-
Máy cắt Laser có độ chính xác cao
-
Máy khắc laser sợi quang
-
Máy khắc laser CO2
-
Máy khắc laser UV
Kewords [ purple horn laser cleaning machine ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Purple Horn Laser Rust Remover Máy làm sạch
| Kích thước tủ: | 390*180*280mm |
|---|---|
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang |
| Loại laze: | xung |
Purple Horn Laser Rust Remover Máy làm sạch thiết bị Loại bỏ chất tẩy rửa
| Kích thước tủ: | 390mm*180mm*280mm |
|---|---|
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang |
| Loại laze: | xung |
Nền tảng 4 trục Máy hàn laser tự động Hệ thống CNC 4D với đồ gá quay
| kích thước: | 1500×1400×1900mm |
|---|---|
| trọng lượng máy: | 280kg |
| Năng lượng laze: | 200W đến 3000W |
Metal Seam Purple Horn 6Kw Fiber Laser Welder, Workstation Fiber Cnc Laser Machine
| kích thước: | 1600×1400×1900mm |
|---|---|
| trọng lượng máy: | 580kg |
| nhu cầu điện: | 220V/380V |
Máy cắt hàn laser cầm tay bằng sợi quang IPG Độ dày 0,5-3mm
| Mô hình: | ML-WF-BP-HW2000 |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới mẻ |
| Nhãn hiệu nguồn laser: | IPG |
Máy hàn cầm tay chuyên nghiệp 1000w cho khuôn rọ đá kim loại ống
| Mô hình: | ML-WF-BP-HW2000 |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới mẻ |
| Nhãn hiệu nguồn laser: | IPG |
Máy hàn sợi quang 1000W 2000W cầm tay với chiều dài hỗ trợ tối đa 15M
| Người mẫu: | ML-WF-BP-10000 |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Thương hiệu nguồn laser: | IPG |
Máy hàn sợi quang cầm tay nhỏ IPG Thép chùm tia cho kim loại nhôm
| Người mẫu: | ML-WF-BP-10000 |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Thương hiệu nguồn laser: | IPG |
Nền tảng tự động Máy hàn Laser sợi quang cho SS nhôm đồng
| Kích thước: | 1500mm × 1400 × 1900mm |
|---|---|
| Trọng lượng máy: | 400kg |
| năng lượng laser: | 1500W |
Máy hàn thép tấm kim loại nhôm tự động cho thép không gỉ
| kích thước: | 1600*1400*2000mm |
|---|---|
| trọng lượng máy: | 380Kg |
| Năng lượng laze: | 3000W |

