Tất cả sản phẩm
-
Máy hàn sợi quang cầm tay
-
Máy hàn laser khuôn
-
Máy hàn laser tự động
-
Máy hàn Laser Robot
-
Máy loại bỏ gỉ bằng laser
-
Máy làm sạch bằng laser
-
Máy làm sạch Laser di động
-
Máy quét sơn laser
-
Máy làm sạch Laser cầm tay
-
Máy cắt Laser sợi kim loại tấm
-
Máy cắt ống laser
-
Máy cắt Laser có độ chính xác cao
-
Máy khắc laser sợi quang
-
Máy khắc laser CO2
-
Máy khắc laser UV
Kewords [ purple horn laser cleaning machine ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Điều khiển Cypcut Máy cắt ống laser 6800mm cho nhôm
| Phần mềm điều khiển: | Cypcut |
|---|---|
| Vật liệu kim loại: | Thép, sắt, hợp kim, nhôm |
| Loại ống: | Ống tròn, ống vuông, ống chữ nhật, ống hình đặc biệt |
Chất tẩy rỉ bằng Laser di động 1064nm bền, Laser làm sạch gỉ 1000W
| Tình trạng: | Thương hiệu mới |
|---|---|
| Công suất laser: | 7500W |
| Tổng công suất: | 2200W |
Hệ thống khắc laser sợi quang 30 Watt xung bền 7000mm / giây
| Tình trạng: | Thương hiệu mới |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đánh dấu bằng laser |
| Công suất ra: | Xung 30W |
Máy cắt ống bằng sợi quang 20000W MAX với trục quay
| Tên sản phẩm: | Máy cắt laser ống 6020D |
|---|---|
| Công suất laser: | IPG, RECI, MAX |
| Cnc hay không: | CNC |

