Tất cả sản phẩm
-
Máy hàn sợi quang cầm tay
-
Máy hàn laser khuôn
-
Máy hàn laser tự động
-
Máy hàn Laser Robot
-
Máy loại bỏ gỉ bằng laser
-
Máy làm sạch bằng laser
-
Máy làm sạch Laser di động
-
Máy quét sơn laser
-
Máy làm sạch Laser cầm tay
-
Máy cắt Laser sợi kim loại tấm
-
Máy cắt ống laser
-
Máy cắt Laser có độ chính xác cao
-
Máy khắc laser sợi quang
-
Máy khắc laser CO2
-
Máy khắc laser UV
Kewords [ purple horn laser cleaning machine ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Máy cắt Laser sợi CNC Purple Horn cho tấm kim loại
| Người mẫu: | ML-ZF-10000 |
|---|---|
| năng lượng laser: | 2000w |
| Chiều dài sóng laser: | 1070nm |
Máy cắt khắc Laser Purple Horn 1500w 2000w cho tấm kim loại nhôm đồng
| Người mẫu: | ML-ZF-1200 |
|---|---|
| năng lượng laser: | 1500w 2000w |
| Chiều dài sóng laser: | 1064nm-1070nm |
Máy cắt Laser sợi kim loại Purple Horn 12000W
| Người mẫu: | ML-ZF-16000 |
|---|---|
| năng lượng laser: | 2000w |
| Chiều dài sóng laser: | 1060nm ~ 1070nm |
Máy cắt laser Purple Horn 8mm 10mm cho hàng rào tấm kim loại công nghiệp
| Người mẫu: | ML-CB-4020FA-IW |
|---|---|
| năng lượng laser: | 3000w |
| Chiều dài sóng laser: | 1060nm-1070nm |
Máy cắt laser ống 1060nm-1070nm, Máy cắt ống Purple Horn
| Người mẫu: | ML-CP-6035D-ZX |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1060nm-1070nm |
| Tốc độ cắt tối đa: | 20m / phút (tối đa vật liệu) |
Máy cắt Laser CNC ống ống Purple Horn 6012D cho kim loại acrylic
| Người mẫu: | ML-CP-6012D-ZX |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1060nm ~ 1070nm |
| Tốc độ cắt tối đa: | 20m / phút |
Máy cắt Laser sợi quang 3000w Purple Horn 6025 Series 1060nm-1070nm
| Người mẫu: | ML-CB-6025FB |
|---|---|
| năng lượng laser: | 3000W-6000W |
| Chiều dài sóng laser: | 1060nm-1070nm |
Máy cắt Laser sợi quang Purple Horn kim loại tấm với nền tảng trao đổi
| Người mẫu: | ML-CF-12025FB |
|---|---|
| năng lượng laser: | 12000W, 20000W |
| Chiều dài sóng laser: | 1060nm-1070nm |
Máy cắt laser Purple Horn ML-CB-3015T 3015 Series 2000w 100m / phút
| Người mẫu: | ML-CB-3015T |
|---|---|
| năng lượng laser: | 1000W, 2000W, 3000W, 6000W, 12000W, 2000W |
| Chiều dài sóng laser: | 1060nm-1070nm |
Máy cắt laser sợi quang CNC cho tường bảng điều khiển hàng rào bằng nhôm kim loại bằng thép
| 20m / phút (tối đa vật liệu): | 20m / phút (tối đa vật liệu) |
|---|---|
| Yêu cầu về nguồn điện: | 380V / 50Hz / 50A |
| Phạm vi cắt tối đa: | 6000 * 2000mm |

