Tất cả sản phẩm
-
Máy hàn sợi quang cầm tay
-
Máy hàn laser khuôn
-
Máy hàn laser tự động
-
Máy hàn Laser Robot
-
Máy loại bỏ gỉ bằng laser
-
Máy làm sạch bằng laser
-
Máy làm sạch Laser di động
-
Máy quét sơn laser
-
Máy làm sạch Laser cầm tay
-
Máy cắt Laser sợi kim loại tấm
-
Máy cắt ống laser
-
Máy cắt Laser có độ chính xác cao
-
Máy khắc laser sợi quang
-
Máy khắc laser CO2
-
Máy khắc laser UV
Kewords [ purple horn laser cleaning machine ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Máy tẩy cặn bằng laser 500W 0.8Mpa, Công cụ tẩy rỉ và sơn bằng laser
| Phương pháp làm mát: | Nước làm mát |
|---|---|
| Hỗ trợ thổi: | Khí nén |
| Áp suất không khí: | 0,5-0,8Mpa |
Bền không hư hỏng Máy đánh bóng laser 500W 1064nm IPG Không ô nhiễm
| Người mẫu: | ML-MF-500l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 500W |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
Máy làm sạch kim loại bằng laser 100W ISO9001, Laser loại bỏ rỉ kim loại
| Người mẫu: | ML-MF-100l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
Làm sạch bằng laser công suất cao 1064nm để loại bỏ rỉ sét
| Người mẫu: | ML-MF-1000l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 1000W |
| Phương pháp làm mát: | Nước làm mát |
Máy cắt laser sợi quang CNC Purple Horn, Máy cắt laser cho tấm kim loại
| năng lượng laser: | 1000W / 1500W / 2000W / 3000W Tùy chọn |
|---|---|
| Chiều dài sóng laser: | 1070nm |
| Phạm vi cắt tối đa: | 6000 * 2000mm |
Máy cắt laser chính xác cao Purple Horn 1500W cho kính kim loại SS
| ML-C6-QFS: | 1070nm |
|---|---|
| Chiều dài sóng laser: | ≤20m / phút |
| Tốc độ tối đa của trục X: | ≤20m / phút |
Tấm bảng điều khiển Công nghiệp Máy cắt Laser Purple Horn 1070nm
| năng lượng laser: | 1000w |
|---|---|
| Chiều dài sóng laser: | 1070nm |
| Phạm vi cắt tối đa: | 6000mm * 2000mm |
Máy hàn laser tự động 1000w 2000w 3000w, Máy hàn laser sợi quang tự động
| Nhãn hiệu: | Purple Horn |
|---|---|
| Nhãn hiệu nguồn laser: | IPG MAX RECI |
| Chế độ làm việc: | Liên tục, Điều chế |
Máy cắt Laser sợi CNC kim loại và phi kim loại Purple Horn MAX / RECI / IPG
| năng lượng laser: | 1500W |
|---|---|
| Chiều dài sóng laser: | 1070 nm |
| Phạm vi cắt tối đa: | 6000mm * 2000mm |
Máy cắt bằng sợi quang CNC có độ chính xác cao cho kính Purple Horn
| ML-C6-QFS: | 1064nm ~ 1070nm |
|---|---|
| Chiều dài sóng laser: | ≤20m / phút |
| Tốc độ tối đa của trục X: | ≤20m / phút |

