Tất cả sản phẩm
-
Máy hàn sợi quang cầm tay
-
Máy hàn laser khuôn
-
Máy hàn laser tự động
-
Máy hàn Laser Robot
-
Máy loại bỏ gỉ bằng laser
-
Máy làm sạch bằng laser
-
Máy làm sạch Laser di động
-
Máy quét sơn laser
-
Máy làm sạch Laser cầm tay
-
Máy cắt Laser sợi kim loại tấm
-
Máy cắt ống laser
-
Máy cắt Laser có độ chính xác cao
-
Máy khắc laser sợi quang
-
Máy khắc laser CO2
-
Máy khắc laser UV
Kewords [ purple horn laser cleaning machine ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Loại bỏ sơn Máy làm sạch bằng sợi quang Laser Gói trở lại JPT
| Bước sóng laser: | 1064 nm |
|---|---|
| Tiêu cự: | 210mm |
| Trọng lượng đầu laser cầm tay: | 1,5kg 3kg |
Máy làm sạch bằng laser Purple Horn Water Cooling 500W cho thùng chứa
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1064 nm |
| Phương pháp làm mát: | Nước làm mát |
Máy hàn Laser CW PW Purple Horn cho thép không gỉ công nghiệp
| độ dày hàn: | 0-5mm |
|---|---|
| Bước sóng laze: | 1074Nm |
| Kỹ thuật: | CW |
Máy đánh bóng laser Purple Horn 500Watt để làm sạch đường sắt
| Người mẫu: | ML-MF-500l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 500W |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
Máy làm sạch Laser di động Purple Horn 0.8Mpa không gây ô nhiễm Màu đen
| Tình trạng: | Thương hiệu mới |
|---|---|
| Tổng công suất: | 2200W |
| Loại laser: | Nguồn laser sợi quang |
Máy làm sạch bằng laser Purple Horn 200W, Tẩy gỉ bằng laser cầm tay
| Người mẫu: | ML-MF-200l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 200W |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
Máy làm sạch Laser 200W IPG để loại bỏ sơn và rỉ sét
| Người mẫu: | ML-MF-200l-LC |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 200w |
| Loại nguồn laser: | nguồn laser sợi quang ipg |
Máy làm sạch Laser di động 500W IPG để loại bỏ lớp phủ
| Người mẫu: | ML-MF-500l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 500W |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
Máy làm sạch Laser di động 200W
| Người mẫu: | ML-MF-200l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 200W |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
Máy làm sạch laser cầm tay 60mm 200W không tiếp xúc, Súng laser loại bỏ gỉ
| Công suất laser: | 200W |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1064 nm |
| Nước làm mát: | Nước khử ion |

