Tất cả sản phẩm
-
Máy hàn sợi quang cầm tay
-
Máy hàn laser khuôn
-
Máy hàn laser tự động
-
Máy hàn Laser Robot
-
Máy loại bỏ gỉ bằng laser
-
Máy làm sạch bằng laser
-
Máy làm sạch Laser di động
-
Máy quét sơn laser
-
Máy làm sạch Laser cầm tay
-
Máy cắt Laser sợi kim loại tấm
-
Máy cắt ống laser
-
Máy cắt Laser có độ chính xác cao
-
Máy khắc laser sợi quang
-
Máy khắc laser CO2
-
Máy khắc laser UV
Kewords [ purple horn laser cleaning machine ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Máy làm sạch Laser 60mm 1500watt di động để loại bỏ rỉ sét
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
|---|---|
| Nước làm mát: | Nước khử ion |
| Chiều rộng quét: | 10-60mm |
Sự chấp thuận của FDA Máy làm sạch Laser cầm tay 2000W để loại bỏ rỉ sét
| Người mẫu: | ML-MF-2000l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 2000W |
| Phương pháp làm mát: | Nước làm mát |
Máy làm sạch laser cầm tay ISO9001 1000Watt cho khuôn lốp cao su
| Người mẫu: | ML-MF-1000l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 1000W |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
Máy làm sạch bằng laser cầm tay 15mm được CE phê duyệt, sơn laser và tẩy rỉ sét
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1064 nm |
| Phương pháp làm mát: | Nước làm mát |
Máy làm sạch laser cầm tay 0.8MPa 100W để tân trang kim loại
| Người mẫu: | ML-MF-100l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W |
| Phương pháp làm mát: | Nước làm mát |
Máy làm sạch Laser cầm tay FDA 60mm Định vị chính xác
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1064 nm |
| Phương pháp làm mát: | Nước làm mát |
Máy làm sạch Laser cầm tay 500W IPG cho ngành công nghiệp luyện kim
| Người mẫu: | ML-MF-500l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 500W |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
Máy làm sạch Laser cầm tay IPG
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1064 nm |
| Phương pháp làm mát: | Nước làm mát |
Máy làm sạch laser cầm tay tiêu chuẩn EU
| Người mẫu: | ML-MF-200l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 200W |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
Máy làm sạch bằng Laser loại bỏ rỉ sét 1500Watt 1064nm với chứng nhận CE
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
|---|---|
| Phương pháp làm mát: | Nước làm mát |
| Nước làm mát: | Nước khử ion |

