Tất cả sản phẩm
-
Máy hàn sợi quang cầm tay
-
Máy hàn laser khuôn
-
Máy hàn laser tự động
-
Máy hàn Laser Robot
-
Máy loại bỏ gỉ bằng laser
-
Máy làm sạch bằng laser
-
Máy làm sạch Laser di động
-
Máy quét sơn laser
-
Máy làm sạch Laser cầm tay
-
Máy cắt Laser sợi kim loại tấm
-
Máy cắt ống laser
-
Máy cắt Laser có độ chính xác cao
-
Máy khắc laser sợi quang
-
Máy khắc laser CO2
-
Máy khắc laser UV
Kewords [ purple horn laser cleaning machine ] trận đấu 214 các sản phẩm.
No input file specified.
| Tên: | Máy hàn laser cầm tay |
|---|---|
| Hàn điện: | 500W, 800W, 1000W, 2000W, 3000W |
| Bước sóng laser: | 1070NM |
Máy hàn laser cầm tay bước sóng 1070nm Độ dày 0,5-5mm
| Tên: | máy hàn laser cầm tay |
|---|---|
| trọng lượng: | 240kg |
| Bước sóng: | 1070nm |
Máy hàn laser sợi quang 1070nm IPG / MAX cho đồng nhôm kim loại
| Tình trạng: | Mới mẻ |
|---|---|
| Bước sóng: | 1070nm |
| Kích thước: | 1050 * 670mm * 1200mm |
Máy cắt laser ống cấp liệu tự động cho nhôm thép không gỉ kim loại
| Nguồn laser: | 1500W |
|---|---|
| Bánh răng và giá đỡ: | APEX / YYC |
| Đầu cắt: | OSPRI |
Nền tảng Máy hàn Laser sợi cho Tủ cầu thang Thang máy Tủ treo quần áo Lò nướng
| Kích thước: | 1500 × 1400 × 1900mm |
|---|---|
| Trọng lượng máy: | 280kg |
| năng lượng laser: | 200W đến 3000W |
Máy hàn laser tự động Four Axis Hero Laser 220V / 380V
| Kích thước: | 1500 × 1400 × 1900mm |
|---|---|
| Trọng lượng máy: | 280kg |
| nhu cầu điện: | 220V / 380V |
Máy hàn laser kim loại SS 1000w 1500w 2000w Purple Horn 3mm
| độ dày hàn: | 0-5mm |
|---|---|
| Bước sóng laze: | 1064nm~1074nm |
| Kỹ thuật: | Sóng liên tục / pw |
Máy hàn Laser tự động rô bốt 220V / 380V Purple Horn 4.6KW
| kích thước: | 1600mm×1400×1900mm |
|---|---|
| trọng lượng máy: | 280kg |
| nhu cầu điện: | 220V/380V |
Máy hàn Lazer Purple Horn, Máy hàn Laser sợi nhôm bằng thép không gỉ
| độ dày hàn: | 0-3.3MM |
|---|---|
| Bước sóng laze: | 1064nm |
| Kỹ thuật: | Laser sóng liên tục |
Máy hàn Laser 1500W cầm tay làm mát bằng không khí Purple Horn
| ISO 9001: | 650x300x621 [mm] (L × W × H) |
|---|---|
| Trọng lượng: | 75 [kg] |
| Công suất đầu ra (Watt): | 1500W |

