Tất cả sản phẩm
-
Máy hàn sợi quang cầm tay
-
Máy hàn laser khuôn
-
Máy hàn laser tự động
-
Máy hàn Laser Robot
-
Máy loại bỏ gỉ bằng laser
-
Máy làm sạch bằng laser
-
Máy làm sạch Laser di động
-
Máy quét sơn laser
-
Máy làm sạch Laser cầm tay
-
Máy cắt Laser sợi kim loại tấm
-
Máy cắt ống laser
-
Máy cắt Laser có độ chính xác cao
-
Máy khắc laser sợi quang
-
Máy khắc laser CO2
-
Máy khắc laser UV
Kewords [ purple horn laser cleaning machine ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Máy tẩy rỉ sét bằng laser cầm tay Purple Horn Máy làm sạch cầm tay
| Loại nguồn laser: | Laser xung |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 50-100W |
| cách làm mát: | làm mát không khí |
FDA đã phê duyệt Thiết bị làm sạch bằng Laser di động của Purple Horn để loại bỏ rỉ sét Dầu sơn
| Kích thước tủ: | 390mm * 180mm * 280mm |
|---|---|
| Tia laze: | Nguồn laser sợi quang |
| loại laser: | Xung |
Thiết bị làm sạch Laser sợi quang Purple Horn 1000w 1500w CW cho dầu sơn chống rỉ khuôn
| Kích thước tủ: | 390mm * 180 * 280 (mm) |
|---|---|
| Tia laze: | laser sợi quang |
| loại laser: | CW |
Máy tẩy rỉ laser xung 500w 1000w 1500w cho máy bôi dầu sơn
| Kích thước tủ (mm): | 390 * 180 * 280 |
|---|---|
| Tia laze: | laser sợi quang |
| loại laser: | PW |
Tiết kiệm thời gian Thiết bị Purple Horn tự động 1064nm Laser loại bỏ gỉ di động
| Công suất laser: | 500W |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1064 nm |
| Phương pháp làm mát: | Nước làm mát |
Máy tẩy rỉ laser cầm tay Purple Horn 1000W Hiệu quả cao
| Tình trạng: | Thương hiệu mới |
|---|---|
| Công suất laser: | 7500W |
| Tổng công suất: | 2200W |
Chất tẩy rỉ sét bằng sợi quang cầm tay hai đầu Purple Horn
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1064 nm |
| Phương pháp làm mát: | Nước làm mát |
Thiết bị Purple Horn Máy quét sơn laser 2000W dễ dàng lắp đặt
| Người mẫu: | ML-QF-WS-JX-HW400 |
|---|---|
| Công suất laser000W: | 500 |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
Máy đánh bóng bằng sợi quang ba lô 50w-500w Làm sạch kim loại cầm tay
| Điều kiện: | Mới mẻ |
|---|---|
| Bước sóng: | 1064 nm |
| trọng lượng: | 38kg |
Máy tẩy rỉ sét di động 500W đa chức năng, Máy tẩy cặn bằng laser
| Phương pháp làm mát: | Nước làm mát |
|---|---|
| Hỗ trợ thổi: | Khí nén |
| Áp suất không khí: | 0,5-0,8Mpa |

