Tất cả sản phẩm
-
Máy hàn sợi quang cầm tay
-
Máy hàn laser khuôn
-
Máy hàn laser tự động
-
Máy hàn Laser Robot
-
Máy loại bỏ gỉ bằng laser
-
Máy làm sạch bằng laser
-
Máy làm sạch Laser di động
-
Máy quét sơn laser
-
Máy làm sạch Laser cầm tay
-
Máy cắt Laser sợi kim loại tấm
-
Máy cắt ống laser
-
Máy cắt Laser có độ chính xác cao
-
Máy khắc laser sợi quang
-
Máy khắc laser CO2
-
Máy khắc laser UV
Kewords [ purple horn laser cleaning machine ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Máy làm sạch bằng sợi quang IPG 1064nm cầm tay để loại bỏ sơn bề mặt sắt
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1064 nm |
| Phương pháp làm mát: | Nước làm mát |
Máy làm sạch Laser di động 1000W 1064nm Loại bỏ rỉ sét nặng
| Tình trạng: | Thương hiệu mới |
|---|---|
| Công suất laser: | 7500W |
| Tổng công suất: | 2200W |
Máy làm sạch sơn bằng laser 1064nm làm mát bằng không khí, Máy làm sạch bằng laser 100W
| Người mẫu: | ML-MF-100l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W |
| Bước sóng laser: | 1064 nm |
Máy làm sạch bằng nước khử ion cầm tay 1064nm 1000W
| Loại nguồn laser: | Nguồn laser sợi quang MAX |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1064 nm |
| Phương pháp làm mát: | Nước làm mát |
Chứng nhận CE Máy làm sạch Laser di động, Máy làm sạch Laser 2000W
| Tình trạng: | Thương hiệu mới |
|---|---|
| Tổng công suất: | 2200W |
| Loại laser: | Nguồn laser sợi quang |
Máy cắt Laser Purple Horn tốc độ tối đa 20m / phút 1064nm-1074nm
| ML-C6-QFS: | 1064nm-1074nm |
|---|---|
| Bước sóng laser: | ≤20m / phút |
| Tốc độ tối đa của trục X: | ≤20m / phút |
Máy làm sạch Laser di động loại Knapsack 372mm, Laser làm sạch rỉ sét 100W
| Người mẫu: | ML-QF-BS-SC-IW100 |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
Máy loại bỏ rỉ sét bằng Laser 1000w Purple Horn CW để làm sạch
| Kích thước (L * W * H):: | 1410*720mm*1235mm |
|---|---|
| Thương hiệu nguồn laser: | IPG |
| Năng lượng laze: | 100W/200W/500W/1000W/1500W/2000W |
Máy tẩy rỉ laser liên tục cầm tay Purple Horn 2000w cho dầu sơn kim loại
| Kích thước (L * W * H):: | 1410mm * 720 * 1235mm |
|---|---|
| Nhãn hiệu nguồn laser: | IPG, MAX |
| năng lượng laser: | 1000w / 1500w / 2000w / 3000w |
Ba lô di động Máy tẩy rỉ sét bằng laser di động Làm sạch Purple Horn
| Loại nguồn laser: | Laser xung |
|---|---|
| năng lượng laser: | 50-100W |
| Cách làm mát: | làm mát không khí |

