Tất cả sản phẩm
-
Máy hàn sợi quang cầm tay
-
Máy hàn laser khuôn
-
Máy hàn laser tự động
-
Máy hàn Laser Robot
-
Máy loại bỏ gỉ bằng laser
-
Máy làm sạch bằng laser
-
Máy làm sạch Laser di động
-
Máy quét sơn laser
-
Máy làm sạch Laser cầm tay
-
Máy cắt Laser sợi kim loại tấm
-
Máy cắt ống laser
-
Máy cắt Laser có độ chính xác cao
-
Máy khắc laser sợi quang
-
Máy khắc laser CO2
-
Máy khắc laser UV
Kewords [ purple horn laser cleaning machine ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Máy làm sạch rỉ sét 100W di động ISO9001 cho kim loại
| Người mẫu: | ML-MF-100l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W |
| Bước sóng laser: | 1064 nm |
Máy tẩy rỉ laser cầm tay, Máy tẩy rỉ laser 2000w Purple Horn
| Năng lượng laze: | 2000W |
|---|---|
| cách làm mát: | NƯỚC LÀM MÁT |
| Bước sóng laze: | 1064nm |
Máy hàn laser cầm tay Purple Horn Tấm kim loại nhôm 500w 1000w
| Độ dày hàn: | 0,1-3,3mm |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1064nm |
| Kỹ thuật: | Laser sóng liên tục |
Tấm kim loại Máy hàn laser cầm tay Purple Horn 500w 1000w
| Độ dày hàn: | 0,1-5mm |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1064nm-1074nm |
| Kỹ thuật: | Laser sóng liên tục |
Máy hàn laser vật liệu 5mm Purple Horn 1000W 1500W 2000W 3000W
| độ dày hàn: | 0.-5mm |
|---|---|
| Bước sóng laze: | 1064nm~1074nm |
| Kỹ thuật: | Laser sóng liên tục |
Máy hàn Laser Robot Hero làm mát bằng nước AC380V
| Nguồn (Nguồn Laser): | 1000W, 1500W, 2000W |
|---|---|
| Bước sóng: | 1080nm |
| Chế độ làm việc: | Liên tục / Điều chế |
Máy cắt Laser Purple Horn 1500W cho thép không gỉ
| Tỷ lệ công suất đầu ra của nguồn Laser: | 1070nm |
|---|---|
| Khu vực cắt hiệu quả: | 600mm * 600mm |
| Độ dày cắt (phụ thuộc vào công suất nguồn Laser): | Carbon ≤8mm;Stainless Steel ≤4mm; Carbon ≤8mm ; Thép không gỉ ≤4mm; Aluminum Alloy |
Máy cắt ống bằng sợi quang Purple Horn 6M 3000W
| Nguồn laser: | 3000W |
|---|---|
| Bánh răng và giá đỡ: | APEX / YYC |
| Đầu cắt: | OSPRI |
Sơn liên tục Loại bỏ dầu rỉ sét bằng sợi quang Làm sạch kim loại tại chỗ hàn kim loại
| Bước sóng laser: | 1064 nm-1074nm |
|---|---|
| Tiêu cự: | 210mm |
| Trọng lượng đầu laser cầm tay: | 1,5kg 3kg |
Máy cắt Laser sợi quang 12000W thông minh Purple Horn
| Bước sóng laser: | 1070nm |
|---|---|
| Công suất đầu ra laser: | 12000W |
| Cắt hiệu quả vang lên: | 6000mm * 2500mm |

