Tất cả sản phẩm
-
Máy hàn sợi quang cầm tay
-
Máy hàn laser khuôn
-
Máy hàn laser tự động
-
Máy hàn Laser Robot
-
Máy loại bỏ gỉ bằng laser
-
Máy làm sạch bằng laser
-
Máy làm sạch Laser di động
-
Máy quét sơn laser
-
Máy làm sạch Laser cầm tay
-
Máy cắt Laser sợi kim loại tấm
-
Máy cắt ống laser
-
Máy cắt Laser có độ chính xác cao
-
Máy khắc laser sợi quang
-
Máy khắc laser CO2
-
Máy khắc laser UV
Kewords [ purple horn laser cleaning machine ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Sự chấp thuận của FDA Máy làm sạch Laser công nghiệp 500W Định vị chính xác
| Người mẫu: | ML-MF-500l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 500W |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
Máy làm sạch Laser IPG 100W
| Người mẫu: | ML-MF-100l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
Máy làm sạch Laser sợi quang IPG 1500Watt công nghiệp
| Người mẫu: | ML-MF-1500l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 1500W |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
Không hư hỏng Máy làm sạch laser di động 100W 80mm, Thiết bị làm sạch bằng laser
| Phương pháp làm mát: | Làm mát không khí bên trong |
|---|---|
| Hỗ trợ thổi: | Khí nén |
| Áp suất không khí: | 0,5-0,8Mpa |
Máy làm sạch Laser di động IPG
| Người mẫu: | ML-MF-100l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W |
| Loại nguồn laser: | IPG, Max, |
Máy làm sạch Laser IPG 200w, Sơn Laser và Công cụ loại bỏ rỉ sét
| Người mẫu: | ML-MF-200l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 200W |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
Máy làm sạch Laser 100Watt
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1064 nm |
| Phương pháp làm mát: | Nước làm mát |
Máy làm sạch bằng tia laser 1064nm 200W cho trục lăn gốm
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
|---|---|
| Phương pháp làm mát: | Nước làm mát |
| Nước làm mát: | Nước khử ion |
Loại bỏ rỉ sét Máy làm sạch bằng sợi quang IPG, Máy làm sạch bằng laser 500 Watt
| Người mẫu: | ML-MF-500l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 500W |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
Máy làm sạch bằng laser công nghiệp được phê duyệt CE, Laser làm sạch gỉ 1000 Watt cho tàu
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
|---|---|
| Phương pháp làm mát: | Nước làm mát |
| Nước làm mát: | Nước khử ion |

