Tất cả sản phẩm
-
Máy hàn sợi quang cầm tay
-
Máy hàn laser khuôn
-
Máy hàn laser tự động
-
Máy hàn Laser Robot
-
Máy loại bỏ gỉ bằng laser
-
Máy làm sạch bằng laser
-
Máy làm sạch Laser di động
-
Máy quét sơn laser
-
Máy làm sạch Laser cầm tay
-
Máy cắt Laser sợi kim loại tấm
-
Máy cắt ống laser
-
Máy cắt Laser có độ chính xác cao
-
Máy khắc laser sợi quang
-
Máy khắc laser CO2
-
Máy khắc laser UV
Kewords [ purple horn laser cleaning machine ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Sửa chữa khuôn Máy hàn laser Nd YAG Xung 0,1-0,3mm
| Mô hình: | ML-WY-BP-DB-W200 |
|---|---|
| Hành trình 3 trục của bàn làm việc: | X = 300mm, Y = 200mm (X, Y có thể được điều chỉnh bằng tay và trục z có thể được nâng lên) |
| Vòng bi của băng ghế làm việc: | ≤200kg |
Máy hàn laser cầm tay mini 220V AC 50Hz Cấp dây tự động
| Kích thước: | 26x12x24 [inch] (L × W × H) |
|---|---|
| trọng lượng: | 75 [kg] |
| Công suất đầu ra (Watt): | 2000w |
Máy hàn Laser bằng tay làm mát bằng khí trơ 1000 1500 2000 3000 Watt
| Kích thước: | 47 * 26 * 50 (inch) |
|---|---|
| Trọng lượng: | 250kg |
| Công suất đầu ra (Watt): | 1500W |
Máy cắt Laser sợi chính xác 600x600mm 0,03 cho kính các bộ phận kim loại
| ML-C6-QFS: | 1070nm |
|---|---|
| Chiều dài sóng laser: | ≤20m / phút |
| Tốc độ tối đa của trục X: | ≤20m / phút |
Máy hàn laser sợi quang cầm tay 1000w 1500w 2000w Máy hàn cho kim loại
| Độ dày hàn: | 0,1-5mm |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1064nm-1074nm |
| Kỹ thuật: | Laser sóng liên tục / xung |
Máy hàn laser tự động bằng nhôm kim loại SS với nền tảng
| Kích thước: | 1500mm × 1400mm × 1900mm |
|---|---|
| Trọng lượng máy: | 280kg |
| năng lượng laser: | 3000w |
Máy quét sợi quang loại bỏ gỉ cầm tay cầm tay 200w 300w 500w 2000w 3000w
| Kích thước tủ: | 390 * 180mm * 280mm |
|---|---|
| Tia laze: | Nguồn laser sợi quang |
| loại laser: | PW, CW |
Máy hàn Laser Hero cầm tay 1000W 1500W 2000W
| Công suất laser: | 500W, 800W, 1000W, 2000W, 3000W |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1070 NM |
| Chiều dài sợi: | Tiêu chuẩn 10M Tối đa 15M |
Máy cắt Laser sợi quang CNC 100m / phút Công suất 12kw cho kim loại tấm
| trọng lượng: | 6,5T |
|---|---|
| Công suất laser: | 12KW |
| Kích thước xử lý: | 3000x1500mm |
Máy cắt Laser sợi CNC 12kw kèm theo cho bảng điều khiển hàng rào kim loại tấm
| trọng lượng: | 6,5T |
|---|---|
| Công suất laser: | 12KW |
| Kích thước xử lý: | 3000x1500mm |

