Tất cả sản phẩm
-
Máy hàn sợi quang cầm tay
-
Máy hàn laser khuôn
-
Máy hàn laser tự động
-
Máy hàn Laser Robot
-
Máy loại bỏ gỉ bằng laser
-
Máy làm sạch bằng laser
-
Máy làm sạch Laser di động
-
Máy quét sơn laser
-
Máy làm sạch Laser cầm tay
-
Máy cắt Laser sợi kim loại tấm
-
Máy cắt ống laser
-
Máy cắt Laser có độ chính xác cao
-
Máy khắc laser sợi quang
-
Máy khắc laser CO2
-
Máy khắc laser UV
Kewords [ purple horn laser cleaning machine ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Máy hàn laser chữ LED cầm tay sợi quang 650x300x621mm
| Kích thước: | 650x300x621 [mm] (L × W × H) |
|---|---|
| trọng lượng: | 75 [kg] |
| Công suất đầu ra (Watt): | 1500W |
Máy in laser tốc độ cao Laser CO2 3KW Laser Khắc denim
| Đánh dấu khu vực: | 300x300mm-1300x1300mm |
|---|---|
| Tốc độ đánh dấu: | 7000mm / s |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 3KW |
Máy in laser quần jean tốc độ cao Laser CO2 Máy khắc denim
| Đánh dấu khu vực: | 300x300mm-1300x1300mm |
|---|---|
| Tốc độ đánh dấu: | 7000mm / s |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 3KW |
Kính Máy hàn laser tự động Loại sợi pha tạp đất hiếm
| Chiều dài kích thước máy công cụ: | 930mm * 970mm * 1900mm |
|---|---|
| Định vị chính xác lặp lại: | 0,02mm |
| Loại sợi: | sợi pha tạp đất hiếm |
Máy hàn laser nhựa liên kết đa trục AC220V Liên tục / Điều chế
| Công suất laser: | 100W |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 915nm |
| Chế độ hoạt động: | liên tục / điều biến |
Máy hàn laser cầm tay CE ROHS để cấp dây tự động Butt Fusion
| Công suất laser: | 1000w 1500w |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1064nm |
| Chiều dài sợi: | 10M tiêu chuẩn (15M tùy chọn) |
Máy hàn laser sợi quang cầm tay 120mm / S 1064nm cho đồng nhôm SS
| năng lượng laser: | 1000w 1500w |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1064nm |
| Kỹ thuật: | Laser sóng liên tục |
Máy làm sạch sơn bằng tia laser di động Máy làm sạch bằng laser sợi quang
| Kích thước tủ: | 390*180*280mm |
|---|---|
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang |
| Loại laze: | xung |
Máy hàn Laser sợi kim loại sắt thép không gỉ, Máy hàn Laser nhôm
| độ dày hàn: | 0-4mm |
|---|---|
| Bước sóng laze: | 1064nm |
| Kỹ thuật: | Sóng liên tục / PULSE |
Ba lô sợi di động Máy làm sạch bằng laser Loại bỏ rỉ sét Làm sạch xung cho kim loại
| Tình trạng: | Mới mẻ |
|---|---|
| Bước sóng: | 1064 nm |
| Trọng lượng: | 38kg |

