Tất cả sản phẩm
-
Máy hàn sợi quang cầm tay
-
Máy hàn laser khuôn
-
Máy hàn laser tự động
-
Máy hàn Laser Robot
-
Máy loại bỏ gỉ bằng laser
-
Máy làm sạch bằng laser
-
Máy làm sạch Laser di động
-
Máy quét sơn laser
-
Máy làm sạch Laser cầm tay
-
Máy cắt Laser sợi kim loại tấm
-
Máy cắt ống laser
-
Máy cắt Laser có độ chính xác cao
-
Máy khắc laser sợi quang
-
Máy khắc laser CO2
-
Máy khắc laser UV
Kewords [ purple horn laser cleaning machine ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Purple Horn 0.8MPa Tẩy gỉ bằng laser cầm tay, Laser loại bỏ rỉ kim loại
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1064 nm |
| Phương pháp làm mát: | Nước làm mát |
Ba lô Máy loại bỏ rỉ sét bằng sợi quang di động Làm sạch xung cho kim loại
| Điều kiện: | Mới mẻ |
|---|---|
| Bước sóng: | 1064 nm |
| trọng lượng: | 38kg |
Thiết bị Purple Horn Máy loại bỏ vết rỉ bằng laser 10mm cho vết bẩn
| Người mẫu: | ML-MF-500l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 500W |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
Máy quét laser di động 2000W làm mát bằng nước có thể mở rộng
| Tình trạng: | Thương hiệu mới |
|---|---|
| Tổng công suất: | 2200W |
| Loại laser: | Nguồn laser sợi quang |
Máy cắt Laser sợi CNC chính xác C58 0.02 900x650mm Không có tiếp xúc Burr
| Ứng dụng: | sự cắt bằng tia la-ze |
|---|---|
| bước sóng laser: | 1070nm |
| nhu cầu điện: | 220V /50Hz/32A |
Làm mát bằng nước Máy làm sạch sơn Laser sợi tối đa 200W, Hệ thống làm sạch bằng laser
| Công suất laser: | 200W |
|---|---|
| Loại nguồn laser: | IPG, Max |
| Bước sóng laser: | 1064 nm |
Làm mát bằng nước Máy làm sạch sơn laser 500W ISO9001 để làm sạch khuôn
| Công suất laser: | 500W |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1064 nm |
| Phương pháp làm mát: | Nước làm mát |
Máy làm sạch sơn bằng sợi quang IPG được FDA chứng nhận, Máy làm sạch vết rỉ bằng tia laser
| Người mẫu: | ML-QF-WS-JX-HW400 |
|---|---|
| Công suất laser000W: | 1000 |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
Sơn Laser sợi quang IPG cầm tay được FDA phê duyệt và chất tẩy rỉ sét cho bề mặt kim loại
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |
|---|---|
| Bước sóng laser: | 1064 nm |
| Phương pháp làm mát: | Nước làm mát |
Máy làm sạch gỉ 1064nm, Máy làm sạch bằng laser 500W cho bề mặt Matel
| Người mẫu: | ML-MF-500l-LC |
|---|---|
| Công suất laser: | 500W |
| Loại nguồn laser: | Nguồn Laser sợi quang IPG |

