Tất cả sản phẩm
-
Máy hàn sợi quang cầm tay
-
Máy hàn laser khuôn
-
Máy hàn laser tự động
-
Máy hàn Laser Robot
-
Máy loại bỏ gỉ bằng laser
-
Máy làm sạch bằng laser
-
Máy làm sạch Laser di động
-
Máy quét sơn laser
-
Máy làm sạch Laser cầm tay
-
Máy cắt Laser sợi kim loại tấm
-
Máy cắt ống laser
-
Máy cắt Laser có độ chính xác cao
-
Máy khắc laser sợi quang
-
Máy khắc laser CO2
-
Máy khắc laser UV
Kewords [ purple horn laser cleaning machine ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Máy hàn laser 12000 triệu Watts Thép tấm 20mm ISO9001 đã được phê duyệt
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, T / T |
Máy hàn laser cầm tay 2000w 3000w IPG cho bể nhôm kim loại SS
| Điều kiện: | Mới mẻ |
|---|---|
| Nhãn hiệu nguồn laser: | IPG / MAX |
| trọng lượng: | 240kg |
Máy hàn sợi quang cầm tay Purple Horn 1500W Thiết bị di động cho kim loại
| Mô hình: | ML-WF-BP-IW200 |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới mẻ |
| Nhãn hiệu nguồn laser: | IPG |
Phụ tùng ô tô Máy hàn laser tự động Purple Horn 1000w với nền tảng làm việc
| Kích thước: | 1600mm × 1400mm × 2000mm |
|---|---|
| Trọng lượng máy: | 280kg |
| năng lượng laser: | 1000w |
Máy hàn Laser CNC sợi kim loại Purple Horn 2kw cho thép không gỉ
| Kích thước: | 1600 * 1400 * 2000mm |
|---|---|
| Trọng lượng máy: | 280kg |
| năng lượng laser: | 2000w |
Máy hàn Laser tự động Purple Horn, Máy hàn thép không gỉ kim loại
| kích thước: | 1600mm×1400mm×1900mm |
|---|---|
| trọng lượng máy: | 380Kg |
| nhu cầu điện: | 220V/380V |
Máy hàn Laser sợi quang CNC tự động Purple Horn cho thép không gỉ
| kích thước: | 1600×1400mm×1900mm |
|---|---|
| trọng lượng máy: | 680kg |
| nhu cầu điện: | 220V/380V |
Máy hàn Laser cầm tay Purple Horn cho kim loại thép không gỉ
| độ dày hàn: | 0-3.3MM |
|---|---|
| Bước sóng laze: | 1064nm |
| Kỹ thuật: | tiếp diễn |
Thiết bị Purple Horn Máy hàn Laser cầm tay cho nhôm thép không gỉ
| độ dày hàn: | 0-3.3MM |
|---|---|
| Bước sóng laze: | 1064nm,1070nm |
| Kỹ thuật: | Liên tục / PULSE |
Máy hàn Laser cầm tay cầm tay 1500W Thiết bị Purple Horn
| độ dày hàn: | 0-4mm |
|---|---|
| Bước sóng laze: | 1064nm |
| Kỹ thuật: | Sóng liên tục / PULSE |

